5/1-Class Of Fun
Chào mừng đến Class Of Fun
Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập.
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký.
Nếu chỉ muốn đọc =.=" ,bấm nút còn lại

Join the forum, it's quick and easy

5/1-Class Of Fun
Chào mừng đến Class Of Fun
Nếu đã là thành viên, xin hãy đăng nhập.
Nếu muốn gia nhập, hãy đăng ký.
Nếu chỉ muốn đọc =.=" ,bấm nút còn lại
5/1-Class Of Fun
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui

3 posters

Go down

cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui Empty cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui

Bài gửi by thao uyen Thu Jul 16, 2009 3:22 pm

2 2 da đìn 5/1
tui sẽ đi ĐÀ NẴNG,HUẾ,PHONG NHA KẺ BẰNG(hăng động sâu và lớn nhất thế giới đó.)sau đó sẽ về nhà & nghỉ vài ngày rùi đi THÁI,MÃ-LAI,SINS,LÀO đó.zì zậy,tui sẽ mua rất nhìu quà zà người may mén tui gọi điện cho tức là nhận quà rùi.(nhưng mà là sau khi tui đi chơi zìa).

mún nhận quà hẻ?dễ thui!ra đó chơi tui sẽ lên mạng lúc rảnh zè các bạn cứ nói tên món quà mèn thik zà cho số điện thoại lè được.hoặc từ hum nay,16/7 gọi cho tui cũn được.

PS:chúc may mén! Cool
THẢO UYÊN

thao uyen

Nữ Tổng số bài gửi : 24
FCD : 16373

cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui Empty cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui

Bài gửi by thao uyen Thu Jul 16, 2009 3:40 pm

[quote="thao uyen"]2 2 da đìn 5/1
tui sẽ đi ĐÀ NẴNG,HUẾ,PHONG NHA KẺ BẰNG(hăng động sâu và lớn nhất thế giới đó.)sau đó sẽ về nhà & nghỉ vài ngày rùi đi THÁI,MÃ-LAI,SINS,LÀO đó.zì zậy,tui sẽ mua rất nhìu quà zà người may mén tui gọi điện cho tức là nhận quà rùi.(nhưng mà là sau khi tui đi chơi zìa).

mún nhận quà hẻ?dễ thui!ra đó chơi tui sẽ lên mạng lúc rảnh zè các bạn cứ nói tên món quà mèn thik zà cho số điện thoại lè được.hoặc từ hum nay,16/7 gọi cho tui cũn được.

PS:chúc may mén! Cool
THẢO UYÊN

thao uyen

Nữ Tổng số bài gửi : 24
FCD : 16373

cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui Empty Re: cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui

Bài gửi by quynhanh_khung Thu Jul 16, 2009 10:19 pm

tuj mun' wa` wa'
nghe dzuj wa' he
pa` đj =may' pay' ha~
sag wa'
quynhanh_khung
quynhanh_khung

Nữ Tổng số bài gửi : 242
FCD : 16657

cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui Empty Re: cơ hội nhận quà có 1-0-2 trong hè này từ tui

Bài gửi by thien nga Tue Jul 21, 2009 9:28 pm

có cái gì đặc trưng cứ mua cho tui .tui ước gì pà sẽ hoc chung trường cấp hai với tui để chùng ta có thể so tài thi vẽ .lâu lém rùi tui chưa vẽ.dù tui biết tui vẽ không pằng pà Twisted Evil
thien nga
thien nga

FCD : 16410

Bài gửi by quynhanh_khung Wed Jul 22, 2009 11:26 pm

chaj`
hum nay pa` thjen^ nga thươg thao~ uyen^ dư~ dzậy.mọj pưa~ đâu coa' dzuj dze~ dzj` đâu ma` hum nay con` đo`j học chug dzơj' nhau!!!!
het^' hon^`
quynhanh_khung
quynhanh_khung

Nữ Tổng số bài gửi : 242
FCD : 16657

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics